Lịch thi đấu của các cầu thủ Valencia làm nhiệm vụ ở đội tuyển quốc gia

Lịch thi đấu của các cầu thủ Valencia làm nhiệm vụ ở đội tuyển quốc gia

Sau khi mùa giải La Liga 2021/22 kết thúc, một số cầu thủ nước ngoài của Valencia CF đã được các đội tuyển quốc gia của họ triệu tập trực tiếp để đại diện cho quốc gia tương ứng của họ làm nhiệm vụ quốc tế.

Carlos Soler, đội tuyển Tây Ban Nha

Ngày 2 tháng 6, 8:45 tối: Tây Ban Nha – Bồ Đào Nha (UEFA Nations League)

Ngày 5 tháng 6, 8:45 tối: Cộng hòa Séc – Tây Ban Nha (UEFA Nations League)

Ngày 9 tháng 6, 8:45 tối: Thụy Sĩ – Tây Ban Nha (UEFA Nations League)

Ngày 12 tháng 6, 8:45 tối: Tây Ban Nha – Cộng hòa Séc (UEFA Nations League)

Bryan Gil, đội tuyển U-21 Tây Ban Nha

Ngày 3 tháng 6, 2:00 chiều: Bắc Ireland – Tây Ban Nha (Vòng loại U21 châu Âu)

Ngày 7 tháng 6, 8:00 tối: Tây Ban Nha – Malta (Vòng loại U21 châu Âu)

Giorgi Mamardashvili, đội tuyển Georgia

Ngày 2 tháng 6, 6:00 chiều: Georgia – Gibraltar (UEFA Nations League)

Ngày 5 tháng 6, 8:45 tối: Bulgaria – Georgia (UEFA Nations League)

Ngày 9 tháng 6, 8:45 tối: Bắc Macedonia – Georgia (UEFA Nations League)

Ngày 12 tháng 6, 6:00 chiều: Georgia – Bulgaria (UEFA Nations League)

Eray Cömert, đội tuyển Thụy Sĩ

Ngày 2 tháng 6, 8:45 tối: Cộng hòa Séc – Thụy Sĩ (UEFA Nations League)

Ngày 5 tháng 6, 8:45 tối: Bồ Đào Nha – Thụy Sĩ (UEFA Nations League)

Ngày 9 tháng 6, 8:45 tối: Thụy Sĩ – Tây Ban Nha (UEFA Nations League)

Ngày 12 tháng 6, 8:45 tối: Thụy Sĩ – Bồ Đào Nha (UEFA Nations League)
Lịch thi đấu của các cầu thủ Valencia làm nhiệm vụ ở đội tuyển quốc gia

Gonçalo Guedes, đội tuyển Bồ Đào Nha

Ngày 2 tháng 8, 8:45 tối: Tây Ban Nha – Bồ Đào Nha (UEFA Nations League)

Ngày 5 tháng 6, 8:45 tối: Bồ Đào Nha – Thụy Sĩ (UEFA Nations League)

Ngày 9 tháng 6, 8:45 tối: Đại diện Bồ Đào Nha – Cộng hòa Séc (UEFA Nations League)

Ngày 12 tháng 6, 8:45 tối: Thụy Sĩ – Bồ Đào Nha (UEFA Nations League)

Jasper Cillessen, đội tuyển Hà Lan

Ngày 3 tháng 6, 8:45 tối: Bỉ – Hà Lan (UEFA Nations League)

Ngày 8 tháng 6, 8:45 tối: Wales – Hà Lan (UEFA Nations League)

Ngày 11 tháng 6, 8:45 tối: Hà Lan – Ba Lan (UEFA Nations League)

Ngày 14 tháng 6, 8:45 tối: Hà Lan – Xứ Wales (UEFA Nations League)

Uroš Racić , đội tuyển Serbia

Ngày 2 tháng 6, 8:45 tối: Serbia – Na Uy (UEFA Nations League)

Ngày 5 tháng 6, 8:45 tối: Serbia – Slovenia (UEFA Nations League)

Ngày 9 tháng 6, 8:45 tối: Thụy Điển – Serbia (UEFA Nations League)

Ngày 12 tháng 6, 8:45 tối:Slovenia – Serbia (UEFA Nations League)

Ilaix Moriba và Mouctar Diakhaby, Đội tuyển Guinea

Ngày 2 tháng 6, 9:00 tối: Ai Cập – Guinea (Vòng loại Cúp châu Phi)

Ngày 6 tháng 6, 9:00 tối: Guinea – Malawi (Vòng loại Cúp châu Phi)

Hélder Costa, đội tuyển với Angola

Ngày 1 tháng 6, 6:00 chiều: Angola – Cộng hòa Trung Phi (Vòng loại Cúp châu Phi)

Ngày 5 tháng 6, 6:00 chiều: Madagascar – Angola (Vòng loại Cúp châu Phi)

Yunus Musah, đội tuyển Hoa Kỳ

Ngày 02 tháng 6, 01:30 sáng: Hoa Kỳ – Morocco (Giao hữu)

Ngày 5 tháng 6, 11:00 tối.m.: Hoa Kỳ – Uruguay (Giao hữu)

Ngày 11 tháng 6, 04:00: Hoa Kỳ – Granada (CONCACAF Nations League)

Ngày 15 tháng 6, 4:00: El Salvador – Hoa Kỳ (CONCACAF Nations League)

Maxi Gomez, đội tuyển Uruguay

04h00 ngày 03/06: Mexico – Uruguay (Giao hữu)

Ngày 5 tháng 6, 11:00 tối: Hoa Kỳ – Uruguay (Giao hữu)

Ngày 11 tháng 6, 10:00 tối: Uruguay – Jamaica (Giao hữu)

Omar Alderete, đội tuyển Paraguay

12h00 ngày 2/6: Nhật Bản – Paraguay (Giao hữu)

Ngày 10 tháng 6, 1:00 chiều: Hàn Quốc – Paraguay (Giao hữu)

Đề xuất của biên tập viên:

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.